Chăm Sóc & Định Hình MàyĐộc Quyền Master Thuỳ Trinh

Tạo Dáng Chân Mày, Lamination & Brow Care Y Khoa Đà Nẵng: 10 Dịch Vụ Định Hình Sợi Chuẩn Master

Tổng hợp toàn bộ 10 dịch vụ tỉa gọn, wax định hình, uốn dựng sợi Lamination và nhuộm Skin Tint chuẩn quốc tế cùng Master Thuỳ Trinh – Bảng giá chi tiết từng dịch vụ.

Master Thuỳ Trinh
Master Thuỳ Trinh
Quán Quân PMU Việt Nam 2024
13/10/20267 phút đọc
Chăm sóc định hình chân mày Brow Care tại Master Thuỳ Trinh Đà Nẵng

Không cần phun xăm, bạn vẫn có thể sở hữu đôi chân mày dựng sợi tơi bồng, chuẩn phong cách phương Tây nhờ công nghệ Brow Lamination & Brow Care y khoa. Đây là giải pháp làm đẹp không xâm lấn cực kỳ thịnh hành trên thế giới, giúp các sợi lông mày mọc lộn xộn vào nếp mượt mà, định hình form dáng sắc nét suốt 6 – 8 tuần.

2. Chi tiết toàn bộ 10 dịch vụ Brow Care & Lamination niêm yết 2026

Tên Dịch Vụ Giá Niêm Yết Mô Tả Kỹ Thuật
Tỉa Gọn Chân Mày (Brow Trim) 100.000đ Tỉa kéo và dao cạo vô trùng làm sạch lông thừa
Định Hình Form Mày (Brow Shaping) 150.000đ Đo vẽ form chuẩn tỷ lệ vàng và định hình khuôn mày
Wax & Thiết Kế Form Mày Chuẩn 200.000đ Wax sáp ấm dịu nhẹ loại bỏ tận gốc nang lông tơ thừa
Wax + Nhuộm Lông Mày (Brow Tint) 350.000đ Wax form kết hợp nhuộm màu phủ trên sợi lông mày
Wax + Lamination (Định Hình Hướng Sợi) 500.000đ Uốn mềm keratin và dựng thẳng sợi lông mày tơi tự nhiên
Wax + Nhuộm Màu Trên Da (Skin Tint) 550.000đ Nhuộm màu thảo mộc bám cả trên da tạo khuôn mày rõ nét
Wax + Lamination + Nhuộm Lông Mày 650.000đ Bộ 3 dịch vụ: Wax form + Uốn dựng sợi + Nhuộm màu lông
Wax + Lamination + Nhuộm Skin Tint 800.000đ Uốn dựng sợi kết hợp nhuộm màu trên nền da, giữ form 6-8 tuần
Full Brow Transformation (KTV) 950.000đ Quy trình biến đổi mày toàn diện thực hiện bởi kỹ thuật viên chính
👑 Signature Brow (Master Thuỳ Trinh)
1.200.000đ Đích thân Master Thuỳ Trinh thiết kế & thực hiện trọn gói
Cam Kết Chất Lượng Chuẩn Y Khoa Tại Master Thuỳ Trinh

Mỗi khách hàng đều được thăm khám nhân tướng học 1:1, kiểm tra cơ địa da kỹ lưỡng, sử dụng bộ kim riêng biệt bóc tem tại chỗ và chính sách dặm bảo hành minh bạch.

Mực Hữu Cơ Châu Âu
Vô Trùng Chuẩn Y Khoa
Bảo Hành Dặm Miễn Phí
Cần tư vấn dáng phong thủy phù hợp?
Đích thân Master Thuỳ Trinh hỗ trợ

Khám Phá Các Dịch Vụ Nổi Bật Khác

Được thực hiện bởi Quán quân Master Thuỳ Trinh với công nghệ tiên tiến nhất

Điêu Khắc Chân Mày Nam Hairstroke Phong Thủy Đà Nẵng: Kỹ Thuật Tạo Sợi Siêu Thực Khai Mở Bản Lĩnh Nam TínhĐiêu Khắc Chân Mày Nam

Điêu Khắc Chân Mày Nam Hairstroke Phong Thủy Đà Nẵng: Kỹ Thuật Tạo Sợi Siêu Thực Khai Mở Bản Lĩnh Nam Tính

Bảng giá & Kỹ thuật điêu khắc chân mày nam Hairstroke phong thủy tại Đà Nẵng cùng Master Thuỳ Trinh (Quán quân PMU 2024). Tạo sợi tơ nam tính, êm ái nhẹ nhàng, mực hữu cơ Châu Âu không trổ xanh đỏ, bảo hành dặm miễn phí. Xem ngay 3 dáng mày nam đại cát!

Xem chi tiết dịch vụ
Điêu Khắc Mày Sợi Phong Thủy Flexbrows Đà Nẵng: Kỹ Thuật Độc Quyền & 4 Cấp Độ Sợi Tự NhiênĐiêu Khắc Chân Mày

Điêu Khắc Mày Sợi Phong Thủy Flexbrows Đà Nẵng: Kỹ Thuật Độc Quyền & 4 Cấp Độ Sợi Tự Nhiên

Bảng giá điêu khắc mày sợi Flexbrows phong thủy niêm yết 2026 tại Đà Nẵng: Chi tiết 4 gói từ Tiêu Chuẩn 3Tr, Pro 5Tr, VIP 9Tr đến Gói Master 18Tr (Tặng Gói Môi Phú Quý 6Tr). Chi phí minh bạch, bảo hành dặm miễn phí đến 2 năm.

Xem chi tiết dịch vụ
Phun Mày Phong Thủy Nhân Tướng Học & Shading Đà Nẵng: Dáng Mày Khai Vận Chuẩn Tỉ Lệ VàngPhun Mày Phong Thủy

Phun Mày Phong Thủy Nhân Tướng Học & Shading Đà Nẵng: Dáng Mày Khai Vận Chuẩn Tỉ Lệ Vàng

Bảng giá phun mày phong thủy nhân tướng học niêm yết 2026 tại Đà Nẵng: 4 gói Shading 2Tr, Naturel Brows 3Tr, Cover xử lý mày cũ 6Tr và VIP Phong Thủy 12Tr (Tặng Gói Sợi 5Tr). Tư vấn trực tiếp bởi Master Thuỳ Trinh.

Xem chi tiết dịch vụ
Phun Môi Phong Thủy Phú Quý & Collagen Baby Lips Đà Nẵng: Khử Thâm Trong Veo Căng MọngPhun Môi Phong Thủy

Phun Môi Phong Thủy Phú Quý & Collagen Baby Lips Đà Nẵng: Khử Thâm Trong Veo Căng Mọng

Bảng giá phun môi phong thủy Phú Quý và Collagen Baby Lips niêm yết 2026 tại Đà Nẵng: 4 gói Collagenlips 2Tr, Nanolips Pro 4Tr, Softlips VIP 7Tr và Môi Phú Quý Master 10Tr (Tặng Mí Mở Tròng 1.2Tr). Không đau, không sưng, cam kết lên màu chuẩn.

Xem chi tiết dịch vụ
Phun Mí Mở Tròng Eyeliner & Ombre Phượng Hoàng Đà Nẵng: Đôi Mắt To Tròn Sâu Thẳm Quyến RũPhun Mí Eyeliner

Phun Mí Mở Tròng Eyeliner & Ombre Phượng Hoàng Đà Nẵng: Đôi Mắt To Tròn Sâu Thẳm Quyến Rũ

Bảng giá phun mí mở tròng eyeliner và Ombre Phượng Hoàng niêm yết 2026 tại Đà Nẵng: 5 gói từ Mí Mở Tròng Classic 1.2Tr, Mí Liner 2Tr, Mí Ombre KTV 2.5Tr, Mí Ombre Master 3.5Tr đến Mí Ombre Phượng Hoàng 4.5Tr. Không sưng đau, viền mí sắc nét.

Xem chi tiết dịch vụ
Xóa Xăm Chân Mày Laser Pico Trọn Gói Đà Nẵng: Công Nghệ Pico Giây Chuẩn Y Khoa An ToànXóa Sửa Chân Mày

Xóa Xăm Chân Mày Laser Pico Trọn Gói Đà Nẵng: Công Nghệ Pico Giây Chuẩn Y Khoa An Toàn

Bảng giá xóa xăm chân mày bằng Laser Pico niêm yết 2026 tại Đà Nẵng: Laser 1 lần 1Tr, Liệu trình 3 lần 2Tr, Liệu trình Xóa Theo Phác Đồ 4Tr (Cam kết đồng hành bằng văn bản). Bảo tồn lông mày, hạn chế tối đa nguy cơ sẹo.

Xem chi tiết dịch vụ
Công Nghệ Plasma Da: Bảng Giá Xử Lý Mụn Thịt, Nốt Da Lành Tính và Nốt Ruồi Thẩm Mỹ 2026Plasma Da & Xử Lý Nốt

Công Nghệ Plasma Da: Bảng Giá Xử Lý Mụn Thịt, Nốt Da Lành Tính và Nốt Ruồi Thẩm Mỹ 2026

Bảng giá Plasma da niêm yết 2026 tại Master Thuỳ Trinh Đà Nẵng: Chi tiết giá xử lý mụn thịt lẻ 150k, combo 1-3 nốt 350k, combo 6-10 nốt 800k, nốt ruồi và nốt da lành tính. Chuẩn y khoa an toàn cho nền da.

Xem chi tiết dịch vụ
Hút Dung Dịch Môi Đà Nẵng: Kỹ Thuật Hạ Màu & Khử Thâm Bết Chuẩn Y Khoa Không Sưng RátHút Dung Dịch Môi

Hút Dung Dịch Môi Đà Nẵng: Kỹ Thuật Hạ Màu & Khử Thâm Bết Chuẩn Y Khoa Không Sưng Rát

Dịch vụ hút dung dịch môi hạ màu, khử thâm bết an toàn tại Đà Nẵng cùng Master Thuỳ Trinh (Quán quân PMU 2024). Đào thải hạt mực ra ngoài, không cháy da, giảm 80% nhăn môi, bảng giá niêm yết từ 1 triệu đồng. Xem ngay kết quả thực tế!

Xem chi tiết dịch vụ
Plasma Môi: Fordyce, Nhăn Sần, Môi Nguyên Thủy Thâm Đen & Nền Cũ – Bảng Giá Niêm Yết 2026Plasma Môi & Hạt Fordyce

Plasma Môi: Fordyce, Nhăn Sần, Môi Nguyên Thủy Thâm Đen & Nền Cũ – Bảng Giá Niêm Yết 2026

Bảng giá xử lý hạt Fordyce, trẻ hóa môi nhăn sần, thâm đen, môi nguyên thủy chai sần và nền mực cũ bằng Plasma vi điểm 2026 tại Master Thuỳ Trinh: Từ 500k đến từ 2Tr. Khử sạch sần sùi, đều màu sau 3 ngày bong.

Xem chi tiết dịch vụ
Đặc quyền khách hàng đặt lịch trực tuyến

Ưu Đãi Đặt Lịch Hẹn Trước 30% Hôm Nay

Cam kết Master Thuỳ Trinh trực tiếp tư vấn và thực hiện 1:1. Tặng kèm suất bảo hành dặm màu miễn phí.

Mực Hữu Cơ Châu Âu Chính Hãng
Dụng Cụ Vô Trùng Riêng Biệt
Bảo Hành Dặm Màu Miễn Phí
Tư Vấn Nhanh: 0905 520 106
Zalo